ஜெயம் ரவி பட நாயகி கைது!

கன்னட திரையுலகில் போதைப்பொருள் சர்ச்சை தீவிரமடைந்ததை தொடர்ந்து, இப்பொழுது சில நட்சத்திரங்கள் கைது அபாயத்தை எதிர்கொள்கிறார்கள். கன்னட திரைநட்சத்திரங்கள், பாடகர்களிற்கு போதைப்பொருள் விநியோகிக்கும் 3 பேர் கைது செய்யப்பட்டதை தொடர்ந்து கன்னட திரையுலகம் ஆடிப் போயுள்ளது.

முன்னணி நடிகையாள ராகினி திவேதி இன்று மத்திய குற்றப் புலனாய்வு பிரிவு (சிசிபி) பொலிசாரால் விசாரணைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டா்.

ராகினி தமிழில் அறியான் மற்றும் நிமிர்ந்து நில் படத்தில் ஜெயம் ரவிக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார்.

சிசிபியினால் விசாரணை நோட்டீஸ் அனுப்பப்பட்டிருந்த நிலையில், இன்று அதிகாலை யெலஹங்காவில் அவர் தங்கியிருந்த அடுக்குமாடி குடியிருப்பை சோதனையிட்டு, அவரைக் காவலில் எடுப்பதற்கு முன், மூன்று மணி நேரத்திற்கும் மேலாக அவளது பிளாட்டில் தேடுதல் வேட்டை நடத்தப்பட்டது.

ராகினி தனது யலஹங்கா அடுக்குமாடி குடியிருப்பான அனன்யாவிலிருந்து சாமராஜ்பேட்டையில் உள்ள சிசிபி அலுவலகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவதற்கு முன்பு அமைதியாகவும் புன்னகையுடனும் இருந்தார்.

ஆரம்பத்தில், போக்குவரத்துத் துறையின் ஊழியரான ரவிசங்கரின் நண்பராக இருப்பதற்காக தான் குறிவைக்கப்படுவதாகக் கூறி ராகினி விசாரணைக்கு எதிர்ப்புத் தெரிவித்தார்.

முதலில், அவர் போதை மருந்துகள் பற்றிய எந்த தொடர்பும் தனக்கு கிடையாதென மறுத்தார். ஆனால் பின்னர் ரவிசங்கர் தனிப்பட்ட நுகர்வுக்காக இரண்டு முறை போதைமருந்துகளை வாங்கியிருக்கலாம், ஆனால் ஒருபோதும் அவர் போதைப்பொருள் வியாபாரி அல்ல என்று கூறினார்.

காவல்துறையினர் அவரது நான்கு மொபைல் போன்களை சோதனை செய்தபோது, ​​ராகினி வாட்ஸ்அப்பை நிறுவல் நீக்கப்பட்டிருந்தது தெரிய வந்தது. கடந்த இரண்டு நாட்களாக செயல்பட்டு வந்த வாட்ஸ்அப்பை ஏன் நீக்கினார் என்பதற்கு ராகினியால் உறுதியான பதிலை அளிக்க முடியவில்லை. பின்னர், அவர்கள் தொலைபேசி, இரண்டு மடிக்கணினிகள், அவரது பிளாட் சாவி மற்றும் அவரது கார் சாவி ஆகியவற்றை கைப்பற்றினர். அவரது காரில் இருந்து ஒரு பை மற்றும் சில மது போத்தல்களை கைப்பற்றினர்.

இதற்கிடையில், சோதனை தொடங்கிய உடனேயே, ராகினியைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் இரண்டு வக்கீல்கள் அபார்ட்மெண்ட் அருகே வந்தனர். இருப்பினும், முழு தேடல் நடவடிக்கையும் முடியும் வரை ராகினியை சந்திக்க போலீசார் அனுமதிக்கவில்லை. ராகினியை சிசிபி அலுவலகத்திற்கு போலீஸ் காரில் அழைத்துச் செல்லப்படுவதற்கு சற்று முன்பு, இரண்டு வழக்கறிஞர்களும் அவரைச் சந்திக்க அனுமதிக்கப்பட்டனர்.

ஏ.சி.பி அஞ்சுமலா தலைமையிலான சி.சி.பி குழு காலை 6.45 மணியளவில் ராகினியின் பிளாட்டில் அதிரடியாக நுழைந்தனர். 9.30 மணி வரை யாரும் நுழைய அனுமதிக்கப்படாமல் காவலில் வைக்கப்பட்டு, சோதனை நடத்தப்பட்டது. விசாரணையில் ராகினி பிடிவாதமாக இருப்பதாகவும், சில சமயங்களில், இந்த விவகாரத்தில் முரண்பாடான பதில்களை அளித்ததாகவும் காவல்துறை கூறியது.

தவிர, அதே அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ராகினிக்கு இன்னொரு பிளாட் இருப்பதையும் போலீசார் அறிந்து அந்த குடியிருப்பையும் தேடினர். இதற்கிடையில், சி.சி.பியின் மற்றொரு குழு இந்திராநகரில் உள்ள அவரது வீட்டையும் சோதனையிட்டது.

போக்குவரத்துத் துறை அதிகாரி ரவிசங்கருக்கு தான் போதைப்பொருள் வழங்கியதாக கோவாவைச் சேர்ந்த போதைப்பொருள் வியாபாரி அகமது ஒப்புக்கொண்டதை அடுத்து ராகினியின் பெயர் இந்த விவகாரத்தில் பேசப்பட்டது. ரவிசங்கரின் காதலி ராகினி என்பதால், அவர் கண்காணிப்பின் கீழ் வைக்கப்பட்டார்.

பின்னர், இலங்கையில் ஒரு சூதாட்ட விடுதியில் முதலீடு செய்த ராகுல் மற்றும் மற்றொரு உறவினர் கார்த்திக் ராஜ் ஆகியோரை ரவிசங்கர் பெயரிட்டார்.

இலங்கையில் சூதாட்ட விடுதியில் முதலிட்ட ராகுலின் காதலி சஞ்சனா கல்ரானி மற்றும் கார்த்திக் ராஜின் காதலி ஷர்மிலா மாண்ட்ரே ஆகியோரும் கன்னட திரை நட்சத்திரங்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

கார்த்திக் ராஜ் சமீபத்தில் இடைத்தேர்தலின் போது பாஜகவில் சேர்ந்து சிவாஜிநகர் தொகுதியில் பிரச்சாரம் செய்தார். வெள்ளிக்கிழமை காலை, கார்த்திக் ராஜ் விசாரணையின் பின் சிசிபி அலுவலகத்தை விட்டு வெளியேறினார். ஆனால் ராகுலை தொடர்ந்தும் காவலில் வைத்துள்ளனர்.

இதையும் படியுங்கள்!